ผู้เขียน หัวข้อ: โรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์ สาทร  (อ่าน 542 ครั้ง)

สั้น

• SENIOR GROUP
  • Newbie
  • *
โรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์ สาทร
« เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 18:57:42 »
กรุณาแนะนำที่ตีประจำแถวโรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์ (ประมาณ สาทรซอย11, เซ็นต์หลุยส์ซอย3) ให้ด้วยครับ

Tee BB

• Newbie
  • *
Re: โรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์ สาทร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 00:28:19 »
มีที่ โฮมโปรพระรามสามของอาจารย์เอกครับ ครั้งละ 100 บาท
หรืออยากย้อนวัย เชิญที่มหาลัย บพิตรพิมุข มหาเมฆ ก็ได้ครับ ผมเป็นศิษย์เก่าที่นั้น ไปตีเกือบทุกวันครับ
วันไหนว่าง ก็เรียนเชิญได้ครับ โทรมานัดก็ได้ครับ 087-773-7088  ตี๋ครับ

สั้น

• Newbie
  • *
Re: โรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์ สาทร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 15:13:22 »
ที่ บพิตรพิมุข คุณตี๋ตีวันไหน ช่วงกี่โมงบ้างครับ แล้วส่วนใหญ่เขาตีกันวันเวลาไหนบ้างครับ

Tee BB

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 23:41:50 »
ตีกันทุกวันครับ ผมไปช่วงเวลา ประมาณ บ่ายสอง แต่ถ้าจะให้คึกคัก ก็ตั้งแต่ บ่ายสี่ ถึง ทุ่มนึงครับ ตีได้ตลอดถึง สามทุ่มเลยครับ  พรุ่งนี้ผมก็ไปนะ สนใจก็เชิญได้ครับ

สั้น

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 17:44:48 »
รบกวนคุณตี๋ช่วยแนะนำทางหนีทีไล่ที่บพิตรพิมุขให้หน่อยครับ ว่าตีที่ตึกไหนชั้นไหน ควรจอดรถตรงไหน มีข้อควรปฏิบัติอย่างไรบ้าง ผมก็ว่างช่วงบ่ายสองถึงบ่ายสามครึ่งครับ

Tee BB

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 22:39:15 »
ขับรถเข้าไปที่มหาลัยได้เลยครับ ถ้า รปภ. ถามก็บอกได้เลยครับว่ามากินข้าว กะ ตีปิงปอง แล้วก็ขับรถไปจอดที่ตึกโรงอาหารเลยครับ โต๊ะ อยู่ที่โรงอาหารครับ ปล. เข้าให้ถูกที่นะครับ บพิตรพิมุขมหาเมฆนะครับ ส่วนใหญ่ชอบเข้าผิด ไปเข้าฝั่งเทคนิคกรุงเทพเรื่อยเลย ยังไงถาม รปภ. ก่อนเข้าก็ดีครับว่าที่นั่นเค้าเรียกว่าอะไร

Tee BB

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 22:49:05 »
ลืมบอกว่าพรุ่งนี้ (วันศุกร์) ผมก็ไปนะครับ ประมาณบ่ายสอง เล่นถึง หกโมงเย็น ถ้าว่างก็เชิญได้นะครับ เสื้อ But สีน้ำเงินสดๆ ครับวันพรุ่งนี้

ไทยปิงปอง ปิงปองไทย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 22:49:05 »
โดย ananinii tont_evo tont_evo tont_evo Gallery Gallery เช็คอีเมล์